
Jina . Jina .

lINA LA CHAMA CHA SIASA .

TAARIFA YA KATIBA NA KANUNI lA CHAMA CHA SIASA lINAlOTUMIKA SASA

Na. Jina la nyaraka Toleo la Tarehe Tarehe Jina la kikao Tarehe Tarehe ambayo Jina la kikao
mwaka ambayo ambayo kilichotunga ambayo katiba/Kauni kilichofanya

katiba/Kanuni katiba/Kanuni katiba/Kanuni, katiba/Kanuni imewasilishwa marekebisho,
imetungwa imewasilishwa tarehe ya imefanyiwa kwa Msajili wa tarehe ya kikao

kwa Msajili kikao marekebisho Vyama vya Siasa kufanyika,
wa Vyama vya kufanyika, baada ya sehemu
Siasa sehemu kufanyiwa kilipofanyika

kilipofanyika marekebisho {ukumbi, jina la
(Ukumbi, jina mahali na mkoa)
la mahali na
mkoa)

1. Mfano, Katiba ya 2020
Chama X

2. Mfano, Kanuni 2007
ya kuendesha
chama

3. Mfano, Kanuni za 1996
fedha

Saini ya Mwenyekiti wa Chama Taifa au mwakilishi wake Saini ya Katibu Mkuu au rnwakilishi wake

Cheo . Cheo .

Tarehe .

Muhuri wa chama


